పోస్టల్ శాఖ 30,700 పోస్టుల భర్తీ | Postal Recruitment 2024 | Latest Govt Jobs 2024 | Postal Jobs 2024

Postal Jobs Recruitment 2024:

Hello Aspirants.. నిరుద్యోగ అభ్యర్థులకు ప్రముఖ ప్రభుత్వ సంస్థ అయినటువంటి Postal Department నుండి 30,700 పోస్టులతో భారీ రిక్రూట్మెంట్ నోటిఫికేషన్ విడుదల చెయ్యబోతున్నారు. ఈ రిక్రూట్మెంట్ కి సంబందించిన అర్హతలు, వయస్సు, జీతం, పరీక్ష విధానం వంటి పూర్తి వివరాలు ఈ ఆర్టికల్ చదివిన తెలుసుకొని ఈ గవర్నమెంట్ ఉద్యోగాలకు Apply చెయ్యండి.

👉 ఈ ఉద్యోగాలను విడుదల చేసిన ప్రభుత్వ సంస్థ:

మనకు ఈ భారీ రిక్రూట్మెంట్ ప్రముఖ సంస్థ అయినటువంటి Postal Department నుండి త్వరలో Official గా విడుదల కావడం జరుగుతుంది.

Join Our Telegram Group

👉 ఉద్యోగ ఖాళీల వివరాలు:

మొత్తం 30,700 పోస్టులతో ఈ నోటిఫికేషన్ మనకు Official గా త్వరలో విడుదల కావడం జరుగుతుంది.

👉 ఎంత వయస్సు ఉండాలి:

మీరు ఈ ఉద్యోగాలకు Apply చెయ్యాలి అంటే మీకు Minimum 18 నుండి Maximum 40 సంవత్సరాల వరకు వయస్సు ఉంటే Apply చెయ్యొచ్చు. అలాగే ప్రభుత్వ Rules ప్రకారం SC, ST లకు 5 సంవత్సరాలు, OBC లకు 3 సంవత్సరాలు వయో సడలింపు ఉంటుంది.

రైల్వే శాఖlo1st టైం పరీక్ష, ఫీజు లేకుండా 10 రోజుల్లో జాబ్: Apply

Intel సంస్థ మీకు ట్రైనింగ్ ఇచ్చి WFH జాబ్స్ ఇస్తారు: Apply

తెలంగాణాలో పర్మినెంట్ ఆఫీస్ అసిస్టెంట్ ఉద్యోగాలు: Apply

Byjus లో పరీక్ష, ఫీజు లేకుండా WFH జాబ్స్: Apply

AP మున్సిపల్ శాఖలో Govt జాబ్స్ : Apply

👉 కావాల్సిన విద్యార్హతలు:

ఈ ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలకు మీరు Apply చెయ్యాలంటే మీకు 10th Pass విద్యార్హతలు ఉండాలి. అప్పుడే మీరు ఈ పోస్టులకు Apply చేయగలరు.

👉 జీతం వివరాలు:

ఈ ఉద్యోగాలకు సెలెక్ట్ అయినవారికి ₹12,000/- నుండి ₹29,000/- రూపాయల జీతం ప్రతి నెల చెల్లించడం జరుగుతుంది.

👉 పోస్టల్ 30,700 పోస్టులు భర్తీ:

ప్రతి సంవత్సరం పోస్టల్ శాఖ నుండి విడుదలయ్యే పోస్టల్ గ్రామీణ డాక్ సేవక్ పోస్టుల భర్తీకి సంబందించిన నోటిఫికేషన్ మరొకసారి 2024 ఫిబ్రవరి నెలలో సైకిల్ 6 నోటిఫికేషన్ ద్వారా పోస్టల్ డిపార్ట్మెంట్ విడుదల చెయ్యడానికి కసరత్తు చేస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే ఫిబ్రవరి 2వ తేదీన, అన్ని సర్కిల్స్ లో ఖాళీగా ఉన్నా పోస్టల్ GDS పోస్టుల డేటా ఎంట్రీ మరియు ఖాళీల ఫ్రీజింగ్ వంటి అన్ని పనులు ఫిబ్రవరి 13వ తేదీ నాటికీ పూర్తి చెయ్యాలని పోస్టల్ శాఖ నోటీస్ విడుదల చెయ్యడం జరిగింది. ఈ ప్రాసెస్ పూర్తి చేసిన వెంటనే ఫిబ్రవరి చివరి వారంలో పోస్టల్ GDS నోటిఫికేషన్ విడుదల చెయ్యడం జరుగుతుంది.

👉 పరీక్ష విధానం ఎలా ఉంటుంది?:

పోస్టుల శాఖ నుండి విడుదలయ్యే ఈ గ్రామీణ డాక్ సేవక్ ఉద్యోగాలను ఎటువంటి రాత పరీక్ష, ఇంటర్వ్యూ లేకుండా భర్తీ చేస్తారు. మీకు మెరిట్ మార్కులు ఉంటే చాలు apply చెయ్యొచ్చు. 10th క్లాస్ లో మంచి మార్కులు వచ్చినవారికి మెరిట్ మార్కుల ఆధారంగా సెలక్షన్ చేసి జాబ్స్ ఇస్తారు.

👉 పరీక్ష తేదీలు ఎప్పుడు:

పోస్టుల శాఖ నుండి విడుదలయ్యే ఈ గ్రామీణ డాక్ సేవక్ ఉద్యోగాలను ఎటువంటి రాత పరీక్ష, ఇంటర్వ్యూ లేకుండా భర్తీ చేస్తారు. మీకు మెరిట్ మార్కులు ఉంటే చాలు apply చెయ్యొచ్చు. 10th క్లాస్ లో మంచి మార్కులు వచ్చినవారికి మెరిట్ మార్కుల ఆధారంగా సెలక్షన్ చేసి జాబ్స్ ఇస్తారు.

👉 ఎలా Apply చెయ్యాలి?:

మీరు ఈ ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలకు Apply చెయ్యాలి అంటే, Official వెబ్సైటులోకి వెళ్లి మీ వివరాలను కరెక్ట్ గా నమోదు చేసి సబ్మిట్ చెయ్యాలి.

👉 ఈ పరీక్షల యొక్క సిలబస్ ఏంటి?:

పోస్టుల శాఖ నుండి విడుదలయ్యే ఈ గ్రామీణ డాక్ సేవక్ ఉద్యోగాలను ఎటువంటి రాత పరీక్ష, ఇంటర్వ్యూ లేకుండా భర్తీ చేస్తారు. మీకు మెరిట్ మార్కులు ఉంటే చాలు apply చెయ్యొచ్చు. 10th క్లాస్ లో మంచి మార్కులు వచ్చినవారికి మెరిట్ మార్కుల ఆధారంగా సెలక్షన్ చేసి జాబ్స్ ఇస్తారు.

👉 Official Notice: PDF Model Notification(Previous): PDF Website

Join Our Telegram Group

🔥Important Note: మీలో ప్రభుత్వ, ప్రైవేట్, Software, Work From Home ఉద్యోగాల కోసం ఎదురు చూసే అభ్యర్థులు.. Genuine జాబ్స్ సమాచారం కోసం మా Freejobsintelugu Website ని ప్రతి రోజు Visit చేసి ఇందులో ఉండే ఉద్యోగ సమాచారాన్ని తెలుసుకొని వెంటనే ఆ పోస్టులకు అప్లికేషన్ పెట్టండి. అలాగే ఆ ఉద్యోగ సమాచారాన్ని మీ మిత్రులకు కూడా Share చెయ్యండి. వారికి కూడా ఈ జాబ్స్ సమాచారం తెలుస్తుంది. ధన్యవాదాలు.

Leave a Comment

error: Content is protected !!