రైల్వే మరో 2,860 పోస్టులకు నోటిఫికేషన్ | Railway Jobs 2024 | Southern Railway Recruitment 2024 | Latest Jobs In Telugu

Railway 2,860 Posts Notification 2024:

Hello Aspirants.. నిరుద్యోగ అభ్యర్థులకు ప్రముఖ ప్రభుత్వ సంస్థ అయినటువంటి Southern Railway Department నుండి 2860 పోస్టులతో భారీ రిక్రూట్మెంట్ నోటిఫికేషన్ విడుదల కావడం జరిగింది. ఈ రిక్రూట్మెంట్ కి సంబందించిన అర్హతలు, వయస్సు, జీతం, పరీక్ష విధానం వంటి పూర్తి వివరాలు ఈ ఆర్టికల్ చదివిన తెలుసుకొని ఈ గవర్నమెంట్ ఉద్యోగాలకు Apply చెయ్యండి.

👉 ఈ ఉద్యోగాలను విడుదల చేసిన ప్రభుత్వ సంస్థ:

మనకు ఈ భారీ రిక్రూట్మెంట్ ప్రముఖ సంస్థ అయినటువంటి Southern Railway Department నుండి విడుదలకావడం జరిగింది.

Join Our Telegram Group

👉 ఉద్యోగ ఖాళీల వివరాలు:

మొత్తం 2,860 పోస్టులతో ఈ నోటిఫికేషన్ మనకు Official గా రిలీజ్ కావడం జరిగింది.

👉 ఎంత వయస్సు ఉండాలి:

మీరు ఈ ఉద్యోగాలకు Apply చెయ్యాలి అంటే మీకు Minimum 18 నుండి Maximum 24 సంవత్సరాల వరకు వయస్సు ఉంటే Apply చెయ్యొచ్చు. అలాగే ప్రభుత్వ Rules ప్రకారం SC, ST లకు 5 సంవత్సరాలు, OBC లకు 3 సంవత్సరాలు వయో సడలింపు ఉంటుంది.

👉 కావాల్సిన విద్యార్హతలు:

ఈ ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలకు మీరు Apply చెయ్యాలంటే మీకు 10th/10+2 Pass విద్యార్హతలు ఉండాలి. అప్పుడే మీరు ఈ పోస్టులకు Apply చేయగలరు.

👉 జీతం వివరాలు:

ఈ ఉద్యోగాలకు సెలెక్ట్ అయినవారికి ₹15,000/- రూపాయల జీతం ప్రతి నెల చెల్లించడం జరుగుతుంది.

TSRTC లో 3,200 పోస్టులకు నోటిఫికేషన్ : Apply

HDFC లో ట్రైనింగ్ ఇచ్చి WFH జాబ్ ఇస్తారు: Apply

Phonepe లో తెలుగు వారికి డైరెక్ట్ జాబ్స్ : Apply

AP కలెక్టర్ వారి కార్యాలయంలో అవుట్ సోర్సింగ్ జాబ్స్: Apply

👉 అప్లికేషన్ ఫీజు:

మీరు ఈ ఉద్యోగాలకు 28th జనవరి తేదీ నుండి 28th ఫిబ్రవరి తేదీ వరకు Apply చేసుకోగలరు. ఇందులో SC, ST లకు ఎటువంటి ఫీజు లేదు.. కావున ఆలస్యం చేయకుండా వెంటనే అప్లికేషన్ పెట్టండి.

👉 పరీక్ష విధానం ఎలా ఉంటుంది?:

Southern రైల్వే డిపార్ట్మెంట్ నుండి విడుదలయిన 2860 పోస్టుల భర్తీకి ఎటువంటి రాత పరీక్ష లేకుండా మెరిట్ మార్కులు వచ్చిన అభ్యర్థులను సెలెక్ట్ చేసి వెంటనే జాబ్ పోస్టింగ్ ఇస్తారు. కావున అర్హత ఉంటే వెంటనే apply చెయ్యండి.

👉 పరీక్ష తేదీలు ఎప్పుడు:

Southern రైల్వే డిపార్ట్మెంట్ నుండి విడుదలయిన 2860 పోస్టుల భర్తీకి ఎటువంటి రాత పరీక్ష లేకుండా మెరిట్ మార్కులు వచ్చిన అభ్యర్థులను సెలెక్ట్ చేసి వెంటనే జాబ్ పోస్టింగ్ ఇస్తారు. కావున అర్హత ఉంటే వెంటనే apply చెయ్యండి

👉 ఎలా Apply చెయ్యాలి?:

మీరు ఈ ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలకు Apply చెయ్యాలి అంటే, Official వెబ్సైటులోకి వెళ్లి మీ వివరాలను కరెక్ట్ గా నమోదు చేసి సబ్మిట్ చెయ్యాలి.

👉 ఈ పరీక్షల యొక్క సిలబస్ ఏంటి?:

Southern రైల్వే డిపార్ట్మెంట్ నుండి విడుదలయిన 2860 పోస్టుల భర్తీకి ఎటువంటి రాత పరీక్ష లేకుండా మెరిట్ మార్కులు వచ్చిన అభ్యర్థులను సెలెక్ట్ చేసి వెంటనే జాబ్ పోస్టింగ్ ఇస్తారు. కావున అర్హత ఉంటే వెంటనే apply చెయ్యండి

👉 Notification PDF Apply Online

🔥Important Note: మీలో ప్రభుత్వ, ప్రైవేట్, Software, Work From Home ఉద్యోగాల కోసం ఎదురు చూసే అభ్యర్థులు.. Genuine జాబ్స్ సమాచారం కోసం మా Freejobsintelugu Website ని ప్రతి రోజు Visit చేసి ఇందులో ఉండే ఉద్యోగ సమాచారాన్ని తెలుసుకొని వెంటనే ఆ పోస్టులకు అప్లికేషన్ పెట్టండి. అలాగే ఆ ఉద్యోగ సమాచారాన్ని మీ మిత్రులకు కూడా Share చెయ్యండి. వారికి కూడా ఈ జాబ్స్ సమాచారం తెలుస్తుంది. ధన్యవాదాలు.

Leave a Comment

error: Content is protected !!