జూన్ 20 లోపు ఇంటర్ సర్టిఫికెట్స్ అప్లోడ్ చెయ్యాలి | AP EAMCET Results 2023 |Result Rejected -Upload Qualifying Exam Marks

AP EAMCET Results : Upload Inter Certificates By June 20

APSCHE గతంలో Inter పత్రాలను సమర్పించని అభ్యర్థుల కోసం AP EAMCET అర్హత మార్కుల అప్‌లోడ్ చెయ్యడానికి Website లో అప్లోడ్ ఆప్షన్ ఇచ్చింది.

ఆంధ్రప్రదేశ్ స్టేట్ కౌన్సిల్ ఫర్ హయ్యర్ ఎడ్యుకేషన్ (APSCHE) AP EAMCET అర్హత పొందిన అభ్యర్థులు అర్హత పరీక్ష మార్కులను అప్‌లోడ్ చేయని లేదా సరైన పత్రాలను సమర్పించనందుకు ముందుగా తిరస్కరించబడిన అభ్యర్థులను అధికారిక వెబ్‌సైట్ cets.apsche ద్వారా జూన్ 16 నుండి పొందిన మార్కులను సమర్పించాలని కోరింది.

Join Our Telegram Group : Click Here

అర్హత పరీక్షకు సంబంధించిన పత్రాలు సమర్పించనందున కొంతమంది అభ్యర్థులు తిరస్కరించబడ్డారు. అటువంటి విద్యార్థుల కోసం, APSCHE మార్క్ మెమోను అప్‌లోడ్ చేసే సౌకర్యాన్ని తెరిచింది. అభ్యర్థులు జూన్ 20 సాయంత్రం 5 గంటల వరకు మార్కులు మరియు పత్రాలను సమర్పించగలరు.

“ఆంధ్రప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ ఇంటర్మీడియట్ అడ్వాన్స్‌డ్ సప్లిమెంటరీ పరీక్షలలో ఉత్తీర్ణత సాధించిన మరియు AP EAPCET – 2023లో అర్హత పొందిన అభ్యర్థులు తమ మార్కులను అప్‌లోడ్ చేయాల్సిన అవసరం లేదు” అని అధికారిక నోటీసులో పేర్కొంది.

🔥 సికింద్రాబాద్ రైల్వేలో 10th,12th వారికి 5,554 పోస్టులు భర్తీ: Apply Link

🔥 Infosys లో 8 వారాలు ట్రైనింగ్ ఇచ్చి జాబ్ : No Exam : Apply

🔥 వెంటనే పార్ట్ టైం WFH జాబ్ కావాలా? : Apply Link

🔥 Concentrix Lo ఇప్పుడే టెస్ట్ రాయండి – జాబ్ : Apply Link

🔥 Cognizant లో పరీక్ష లేకుండా WFH జాబ్స్ : Apply Link

🔥 అమెజాన్ లో Data వెరిఫికేషన్ జాబ్స్ : Apply Link

అదనంగా, ఈ సంవత్సరం జరిగిన రెగ్యులర్ ఎపి లేదా తెలంగాణ ఇంటర్మీడియట్ పరీక్షలలో ఉత్తీర్ణులైన అభ్యర్థులు తమ రెండవ సంవత్సరం హాల్ టికెట్ నంబర్‌ను దరఖాస్తు ఫారమ్‌లో ఇవ్వని వారు తమ రెండవ అడ్మిట్ కార్డ్ కాపీని సమర్పించాల్సి ఉంటుందని కౌన్సిల్ తెలియజేసింది. ఈమెయిల్ ద్వారా helpdeskapeapcet2023@gmail.comకు వారి AP EAPCET-2023 అప్లికేషన్ నంబర్‌ను పేర్కొంటూ అర్హత పరీక్ష హాల్ టికెట్ నంబర్‌లో సవరణలు చేయమని అభ్యర్థన.

AP EAMCET Results 2023 | Steps To Download

AP EAMCET 2023 ఫలితాలను యాక్సెస్ చేయడానికి అభ్యర్థులు క్రింది దశలను తనిఖీ చేయవచ్చు. EAMCET స్కోర్ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పాల్గొనే విశ్వవిద్యాలయం అందించే ఇంజనీరింగ్, వ్యవసాయం మరియు ఇతర కోర్సులలో ప్రవేశానికి ఉపయోగించబడుతుంది.

AP EAMCET అధికారిక వెబ్‌సైట్- cets.apsche.ap.gov.inని సందర్శించండి

హోమ్‌పేజీలో AP EAMCET ఫలితం 2023 లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

తర్వాత, రిజిస్ట్రేషన్ నంబర్ మరియు హాల్ టికెట్ నంబర్ ఉపయోగించి లాగిన్ అవ్వండి.

AP EAMCET 2023 ఫలితం స్క్రీన్‌పై ప్రదర్శించబడుతుంది.AP EAPCET ఫలితం 2023 pdfని డౌన్‌లోడ్ చేసి, దాని ప్రింటవుట్ తీసుకోండి.

Leave a Comment

error: Content is protected !!